ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 29.240.000 đ
Giá bán lẻ: 33.630.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 Ti |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Xung nhân | Boost: 2580 MHz |
| Trọng lượng | 1810g |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Thương hiệu | MSI |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Kích thước | 319 x 150 x 60 mm |
| Kiểu dây nguồn | 16-pin x 1 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân | Extreme Performance: 2588 MHz |
| Memory Bus | 256 bit |
| Cổng kết nối | DisplayPort x 3 (v2.1a) / HDMI x 1 (Supports 4K@120Hz HDR / 8K@60Hz HDR) |
| Chuẩn Bus | PCI Express® Gen 5 x16 |
| Loại VGA | Gaming / Đồ họa |
| Tình trạng | Mới |
| Số quạt tản | 2 Fan (Dual) |
| CUDA Core | 8960 |
| Nguồn khuyến nghị | 750W* |
| Số nhân CUDA | CUDA Core 8960 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018