ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 20.240.000 đ
Giá bán lẻ: 23.280.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Tình trạng | Mới |
| Form Factor | 2 Slot |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Cổng kết nối | 3x DisplayPort 2.1b |
| Độ phân giải | 4K @ 480Hz hoặc 8K @ 120Hz |
| Kích thước | 291.9 x 116.6 x 41.3 mm |
| Số nhân CUDA | 6144 CUDA |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | PALIT |
| Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2325 MHz |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR7 |
| Đầu cấp nguồn | 1x 16-pin |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 |
| Open GL | 4.6 |
| Nguồn đề xuất | 650W |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1b |
| Tên sản phẩm | VGA PALIT RTX5070 WHITE 12GB DDR7 | BH 36T |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2527 MHz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018