ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 19.640.000 đ
Giá bán lẻ: 22.590.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 291.9 x 116.6 x 41.3 mm |
| Tên sản phẩm | VGA PALIT RTX5070 INFINITY 12GB DDR7 | BH 36T |
| Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2512 MHz |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1b |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2325 MHz |
| Số nhân CUDA | 6144 CUDA |
| Nguồn đề xuất | 650W |
| Form Factor | 2 Slot |
| Tình trạng | Mới |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR7 |
| Thương hiệu | PALIT |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Độ phân giải | 4K @ 480Hz hoặc 8K @ 120Hz |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3x DisplayPort 2.1b |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Đầu cấp nguồn | 1x 16-pin |
| Open GL | 4.6 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018