ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Form Factor | ATX |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
| Nguồn đề xuất | 750W* |
| Bộ nhớ | 12 GB GDDR7* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 |
| Kích thước | 328.9 x 132.9 x 63.4 mm |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base Clock: 2235 MHz - Boost Clock: 2505 MHz |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 6400* |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Thương hiệu | MSI PALIT |
| Vulkan API | 1.4 |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Tên sản phẩm | VGA PALIT RTX5070 GAMINGPRO 12GB DDR7 192BIT 3-DP HDMI / BH 36T |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 16-pin |
| Open GL | 4.6 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018