ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 19.640.000 đ
Giá bán lẻ: 22.590.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu cấp nguồn | 16-pin |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Open GL | OpenGL 4.6 |
| Bộ nhớ | 192bit |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 6144* |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL GEFORCE RTX5070 GAMING 12GB-V | BH 36T |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Series VGA | RTX 50 Series (Colorful Series) |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 12GB GDDR7* |
| Tản nhiệt | Quạt / hỗ trợ dừng quạt tự động |
| Nguồn đề xuất | 650W* |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28Gbps |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b + 1 x HDMI 2.1b |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 672GB/s |
| Tình trạng | Mới |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 2512MHz |
| Hiệu năng AI | DLSS 4 / Reflex / Studio* |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2325MHz |
| Kích thước | 300 x 120 x 40.4 mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018