ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chuẩn Bus | PCI Express® Gen 5 x16 (uses x8) |
| Memory Bus | 128-bit |
| Xung nhân | Extreme Performance: 2662 MHz (MSI Center) / Boost: 2647 MHz |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Cổng kết nối | DisplayPort x 3 (v2.1b) / HDMI™ x 1 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Loại VGA | Gaming |
| Thương hiệu | MSI |
| Số quạt tản | 2 Fan (Dual) |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu dây nguồn | 16-pin x 1 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Trọng lượng | 768 g |
| Kích thước | 247 x 135 x 51 mm |
| Nguồn khuyến nghị | 600W* |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018