ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chuẩn Bus | PCI Express® Gen 5 X16 (uses x8) |
| Kiểu dây nguồn | 8-pin x 1 |
| Kích thước | 325 x 121 x 45 mm |
| Memory Bus | 128-bit |
| Thương hiệu | MSI |
| Trọng lượng | 884g |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân | Extreme Performance: 2632 MHz (MSI Center) / Boost: 2617 MHz |
| Số quạt tản | 3 Fan (Triple) |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Tình trạng | Mới |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Loại VGA | Gaming |
| Cổng kết nối | DisplayPort x 3 (v2.1b) / HDMI™ x 1 |
| Nguồn khuyến nghị | 600W* |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018