ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 13.940.000 đ
Giá bán lẻ: 16.040.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b + 1 x HDMI 2.1b |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Series VGA | RTX 50 Series (iGame Series) |
| Đầu cấp nguồn | 8-pin |
| Hiệu năng AI | DLSS 4 / Reflex / Studio* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 4608* |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 2632MHz |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
| Nguồn đề xuất | 600W* |
| Kích thước | 180 x 123 x 39.8 mm |
| Open GL | OpenGL 4.6 |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL IGAME RTX5060TI MINI OC 8GB-V | BH 36T |
| Tình trạng | Mới |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28Gbps |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 448GB/s |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2407MHz |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 128bit |
| Tản nhiệt | 1 quạt / hỗ trợ dừng quạt tự động |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018