ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 18 Gbps |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Engine đồ họa | NVIDIA RTX 4500 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 7680* |
| Vulkan API | 1.4 |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base Clock 2070 MHz |
| Bộ nhớ | 24 GB GDDR6* |
| Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Boost Clock 2580 MHz |
| Cổng kết nối | 4x DisplayPort 1.4a |
| Tên sản phẩm | VGA NVIDIA RTX 4500 ADA 24GB GDDR6 (UPC 812674025452) / BH 36T |
| Thương hiệu | NVIDIA |
| Kích thước | 245 x 112 mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018