ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 5888* |
| Thương hiệu | T-WOLF |
| Kích thước | 242 x 112x 41 mm |
| Bộ nhớ | 8 GB GDDR6* |
| Nguồn đề xuất | 650W* |
| Series VGA | RTX 30 Series |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3070 |
| Form Factor | ATX |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base Clock: 1500 MHz - Boost Clock: 1725 MHz |
| Vulkan API | 1.3/1.4 |
| Open GL | 4.6 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 14 Gbps |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 1.4a |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1 |
| Tình trạng | Mới |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Tên sản phẩm | VGA T-WOLF RTX3070 8G DDR6 WHITE (PNB 686873078) DUAL .BH 36T |
| Đầu cấp nguồn | 2 x 8-pin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018