ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 15Gbps |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3060 |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6* |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 3584* |
| Series VGA | RTX 30 Series |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort / HDMI |
| Thương hiệu | MANLI |
| Xung nhân (GPU Clock) | Base: 1320MHz / Boost: 1777MHz |
| Form Factor | 2-Slot |
| Kích thước | 245 x 112 x 42mm |
| Tên sản phẩm | VGA MANLI NVIDIA RTX3060 LHR 12G GDDR6 (M-NRTX3060/6RFHPPPV2) | BH 36T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018