ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 12Gbps |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI |
| Bộ xử lý luồng | 1536 SP |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x DVI |
| Open GL | OpenGL®4.5 |
| Thương hiệu | Arktek |
| Memory Bus | 192 bit |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce® GTX 1660 Ti |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x DisplayPort |
| Series VGA | GTX 16 Series |
| Số quạt tản | 2 Fan (Dual) |
| Kiểu dây nguồn | 1 x 8-pin |
| Loại VGA | Gaming |
| Độ phân giải | 7680 × 4320 (60Hz) |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chuẩn Bus | PCI Express Gen 3 |
| Xung nhân | Base: 1500MHz / Boost: 1770MHz |
| Nguồn khuyến nghị | 450W* |
| Bộ nhớ | 6GB GDDR6* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018