ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: MSI
Giá khuyến mãi: 11.140.000 đ
Giá bán lẻ: 12.820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Tình trạng | Mới |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Memory Clock | 128 bit |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| CUDA Core | 3840 |
| Thương hiệu | MSI |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
| Loại VGA | Gaming |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Nguồn khuyến nghị | 550W |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Card màn hình |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 8GB GDDR7* |
| Kích thước | 197 x 120 x 41 mm |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost: 2527 MHz |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | HDMI |
| Nguồn đề xuất | 550W* |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8 pin |
| Thông số kỹ thuật - Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 3840* |
| Thông số kỹ thuật - Open GL | 4.6 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | DisplayPort x 3 (v2.1b) |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Extreme Performance: 2535 MHz (MSI Center) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018