ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Open GL | OpenGL® 4.5 |
| Cổng kết nối | DVI / HDMI / VGA |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 1000MHz |
| Ngành hàng | VGA - Card màn hình |
| Engine đồ họa | GeForce GT 730 |
| Memory Clock | 64 bit |
| Xung nhân (Core Clock) | 902MHz |
| Độ phân giải | 2560 x 1600 |
| Kích thước | 147 x 120 x 20 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn khuyến nghị | 300W* |
| Chuẩn Bus | PCI Express 2.0 |
| Loại VGA | Văn phòng |
| Thương hiệu | Unika |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Nhân xử lý song song | CUDA Cores 384* |
| Bộ nhớ | 4GB DDR3* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018