ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 29.840.000 đ
Giá bán lẻ: 34.320.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Series VGA | Gigabyte Eagle |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b / 1 x HDMI 2.1b |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 8960* |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 16-pin (12VHPWR) |
| Bộ nhớ | 16 GB GDDR7 (256-bit)* |
| Hiệu năng AI | Hỗ trợ DLSS 4* |
| Open GL | 4.6 |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 304 x 126 x 50 mm |
| Xung nhân (GPU Clock) | GPU Base: 2295 MHz |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | GPU Boost: 2542 MHz |
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Nguồn đề xuất | 850W* |
| Tên sản phẩm | VGA GIGABYTE RTX5070TI EAGLE ICE SFF OC 16G | BH 36T |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Form Factor | 2 khe (SFF) |
| Ngành hàng | Card màn hình |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018