ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Gigabyte
Giá khuyến mãi: 19.440.000 đ
Giá bán lẻ: 22.360.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | VGA (AMD) GIGA RX 9070 GAMING OC 16GB / BH 36T |
| Xung nhân (GPU Clock) | Boost Clock: up to 2700 MHz |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Game Clock: up to 2210 MHz |
| Series VGA | RX 9000 Series |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Nguồn đề xuất | 750W* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Bộ nhớ | 16 GB GDDR6* |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Engine đồ họa | AMD Radeon RX 9070 |
| Thương hiệu | GIGABYTE |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1b x2 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Open GL | 4.6 |
| Số nhân CUDA | Stream Processors 3584* |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | DisplayPort 2.1a x2 |
| Kích thước | 288 x 132 x 50 mm |
| Tản nhiệt | 3 quạt |
| Form Factor | ATX |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 20 Gbps |
Card màn hình Gigabyte Radeon RX 9070 GAMING OC 16GB GDDR6 là một sản phẩm đột phá trong thế giới gaming, không chỉ mang lại hiệu năng vượt trội mà còn có thiết kế ấn tượng. Với sức mạnh từ GPU Radeon™ RX 9070, sản phẩm này phù hợp với nhu cầu chơi game, streaming và thiết kế đồ họa chuyên nghiệp.
Gigabyte Radeon RX 9070 GAMING OC không chỉ mạnh mẽ về hiệu năng mà còn nổi bật với thiết kế hiện đại và công nghệ tản nhiệt tiên tiến.
| Đặc điểm | RX 9070 GAMING OC | RX 9070 XT GAMING OC |
|---|---|---|
| Boost Clock | Lên đến 2.7 – 2.97 GHz | 3.06 GHz (OC) |
| TDP | 220W | 260W – 304W (tùy phiên bản) |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6 | 16GB GDDR6 |
| Infinity Cache | 64MB thế hệ 3 | 64MB thế hệ 3 |
| Công nghệ hỗ trợ | FSR 4.0, Ray Tracing thế hệ 3 | FSR 4.0, Ray Tracing, AI Accelerator thế hệ 2 |
| Nguồn khuyến nghị | 650W – 700W | 750W – 850W |
Gigabyte Radeon RX 9070 GAMING OC 16GB GDDR6 là lựa chọn lý tưởng cho các game thủ và người dùng cần hiệu năng cao, khả năng tản nhiệt tốt, thiết kế bền bỉ và hỗ trợ công nghệ đồ họa tiên tiến. Sản phẩm phù hợp với nhu cầu chơi game, stream, thiết kế đồ họa chuyên nghiệp và dễ dàng nâng cấp hệ thống trong tương lai.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018