ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 27.740.000 đ
Giá bán lẻ: 31.910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Xung nhân (GPU Clock) | Cơ bản: 2295MHz |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5070Ti |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 16-pin |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Thương hiệu | COLORFUL |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt 3 quạt |
| Tình trạng | Mới |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28Gbps / 256-bit |
| Tên sản phẩm | VGA COLORFUL GEFORCE RTX 5070TI BATTLE AX 16GB-V | BH 36T |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Tăng tốc: 2452MHz |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Số nhân CUDA | 8960 CUDA |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Kích thước | 330.6 x 140 x 60 mm |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 2.1b |
| Nguồn đề xuất | 750W |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018