ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 45.240.000 đ
Giá bán lẻ: 52.030.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xung nhân (GPU Clock) | Chế độ OC: 2730 MHz |
| Tên sản phẩm | VGA ASUS RTX 5080 PROART OC 16G GDDR7 (PROART-RTX5080-O16G) / BH 36T |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Nguồn đề xuất | 850W |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C |
| Form Factor | 2.5 Khe cắm (Tương thích SFF) |
| Số nhân | 10752 nhân CUDA |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 16-pin |
| Hiệu năng AI | 1801 TOPs |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5080 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1b |
| Độ phân giải | Tối đa 7680 x 4320 |
| Tình trạng | Mới |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 30 Gbps |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock) | Chế độ mặc định: 2700 MHz (Xung tăng cường) |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Kích thước | 304 x 126 x 50 mm |
| Thương hiệu | ASUS |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 2 x DisplayPort 2.1b |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | Hỗ trợ HDCP 2.3 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018