ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 170.000 đ
Giá bán lẻ: 190.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tốc độ | 1200 RPM / 800 RPM ± 10% |
| Tuổi thọ | 160.000 giờ cho FAN 200mm 14.000 giờ cho FAN 120mm |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan (1 fan 20cm và 2 fan 12cm) |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED 5V 3 PIN ARGB |
| Ngành hàng | Fan case |
| Lưu lượng gió | 90.3 CFM ± 10% |
| Loại LED | RGB* |
| Loại vòng bi | SE (Sleeve Bearing - Vòng bi bạc đạn) |
| Kích thước | 200mm: 200 x 200 x 25 mm 120mm: 120 x 120 x 25 mm |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 - 200mm |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Hãng | VSP |
| Fan Size | 200mm* |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | BỘ COMBO 3 FAN VSP V-2020 INNER LIGHTING SPECTRUM LED RGB - BH 3T |
| Độ ồn | 28 dBA |
Bộ 3 Fan Led RGB VSP 2020 là một giải pháp tối ưu cho việc làm mát và tăng cường tính thẩm mỹ cho hệ thống máy tính của bạn. Được thiết kế đặc biệt cho các vỏ máy tính dòng ES6 và ES7, bộ sản phẩm này bao gồm một quạt lớn 20cm và hai quạt nhỏ 12cm, giúp tối ưu hóa luồng không khí và tạo hiệu ứng ánh sáng sống động.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Kích thước quạt | 1 x 20cm, 2 x 12cm |
| Loại LED | LED RGB |
| Hãng sản xuất | VSP |
| Loại quạt | 120mm cho quạt 12cm |
| Tương thích | Vỏ máy ES6 và ES7 |
Có thể, nhưng bạn cần kiểm tra kích thước và vị trí lắp đặt của quạt trong vỏ máy tính của mình.
Thông tin chi tiết về tốc độ quay và lưu lượng khí hiện chưa được công bố công khai. Bạn có thể tham khảo thêm từ nhà sản xuất hoặc nhà cung cấp sản phẩm để có thông tin cụ thể.
Có, bộ quạt này cho phép người dùng tùy chỉnh nhiều hiệu ứng ánh sáng khác nhau để phù hợp với phong cách cá nhân.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018