ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 859.000 đ
Giá bán lẻ: 950.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK OCEAN II ATX (EN 90014) (KHÔNG KÈM FAN) / BH 12T - ĐEN |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 |
| Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 175mm |
| Kích thước | 420 x 285 x 400mm (Dài x Rộng x Cao) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm (chỉ dành cho bo mạch chủ ATX / E-ATX < 272mm) |
| Hỗ trợ Main | E-ATX (< 275mm khi lắp quạt hông) / ATX (hỗ trợ bo mạch chủ cổng cắm mặt sau) / Micro ATX (hỗ trợ bo mạch chủ cổng cắm mặt sau) / Mini ITX |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |
| Khe lắp VGA | Tối đa 400mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Dưới: 360mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Hông: 240mm / 280mm (chỉ ATX) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | Khay dưới: 2.5” x1 |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | Ổ cứng thể rắn 2.5” x1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm |
| Khe lắp PSU | Tối đa 220mm (Nguồn ATX tiêu chuẩn PS2) |
| Loại case | Mid Tower |
| Khe mở rộng | 7 khe tiêu chuẩn / 2 khe dọc |
| Chất liệu | Thép |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Âm thanh độ phân giải cao |
| Hãng | XIGMATEK |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | Ổ cứng cơ 3.5” x1 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018