ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.319.000 đ
Giá bán lẻ: 2.560.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 165mm |
| Hãng | XIGMATEK |
| Chất liệu | Thép |
| Tên sản phẩm | CASE XIGMATEK HEAVEN (EN49873) F-ATX (CHƯA KÈM FAN) / BH 12T - ĐEN |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Bên hông: 2 x 120mm |
| Loại case | Mid Tower |
| Khe lắp VGA | Tối đa 410mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 2 x 120mm (Có giá đỡ điều chỉnh góc quạt) |
| Kích thước | 445 x 285 x 486mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB-C |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3 x 120mm |
| Khe mở rộng | 7 khe tiêu chuẩn (hỗ trợ card đồ họa dựng dọc) |
| Khe lắp PSU | Tối đa 220mm (Nguồn ATX tiêu chuẩn PS2) |
| Hỗ trợ Main | EATX (< 272mm) / ATX (hỗ trợ bo mạch chủ cổng cắm mặt sau) / Micro ATX (hỗ trợ bo mạch chủ cổng cắm mặt sau) / Mini ITX |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Bên hông: 360 / 240mm (chỉ hỗ trợ ATX) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Âm thanh độ phân giải cao |
| Quạt đi kèm | Chưa kèm quạt |
| Khe ổ cứng | 3.5” x1 & 2.5” x2 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018