ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 819.000 đ
Giá bán lẻ: 910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 400 x 215 x 488 mm |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| Hãng | Xigmatek |
| Khe mở rộng | 7 |
| Quạt đi kèm | 3 x 120 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic-in |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chất liệu | Thép SPCC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Lọc bụi | Có |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / Micro-ATX / ITX |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau 1 x 120 mm |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Mặt hông kính | Kính |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước 3 x 120 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 2 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 180mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK GAMING X II 3F (KÈM SẴN 3F RGB-FIXED) (EN49019) BH 12T - ĐEN |
| Đèn LED | RGB* |
| Khe lắp VGA | VGA 350 mm* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018