ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Xigmatek
Giá khuyến mãi: 969.000 đ
Giá bán lẻ: 1.070.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini Tower* |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Hãng | Xigmatek |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 350 x 280 x 375 mm |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK CUBI M NANO M-ATX (KHÔNG KÈM FAN) (EN 44953) .BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khe ổ cứng | 3.5″ x1 / 2.5″ x2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x2 or 140mmx2 / MB Panel: 120mm x2 / Bottom: 120mm x2 or 140mmx2 / Rear: 120mm x1 |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 240 / MB: 240 / Bottom: 240 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 158mm* |
Vỏ Case Xigmatek Cubi M Nano M-ATX Black là sản phẩm vỏ máy tính hiện đại, được thiết kế hướng đến người dùng yêu cầu một bộ vỏ nhỏ gọn nhưng vẫn tối ưu cho hiệu suất và thẩm mỹ cao. Với kiểu dáng thanh lịch và chất liệu cao cấp, sản phẩm này không chỉ bảo vệ linh kiện bên trong mà còn làm nổi bật dàn máy của bạn.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 350 x 280 x 375 mm |
| Chất liệu | Thép không gỉ + 3 kính cường lực |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Micro-ATX, Mini-ITX |
| Khe cắm mở rộng | 4 khe |
| Hỗ trợ ổ cứng | 2 x 2.5" SSD hoặc 1 x 3.5" HDD |
| Hỗ trợ tản nhiệt CPU | Tối đa 158mm |
| Hỗ trợ card đồ họa | Tối đa 330 mm |
| Hỗ trợ nguồn | Tối đa 160 mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt nước | Lên tới 240 mm |
| Màu sắc | Đen tối giản, sang trọng |
| Không kèm quạt | Cần trang bị quạt làm mát riêng biệt nếu cần thiết |
Vỏ Case Xigmatek Cubi M Nano M-ATX Black là lựa chọn tối ưu cho người dùng cần một bộ vỏ nhỏ gọn, sang trọng nhưng vẫn đầy đủ tính năng hiện đại. Sự kết hợp hoàn hảo giữa 3 mặt kính cường lực và khả năng hỗ trợ tản nhiệt tối ưu sẽ đem đến giá trị cao cho người xây dựng hệ thống PC theo phong cách cá nhân hoặc chuyên nghiệp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018