ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 11.020.000 đ
Giá bán lẻ: 12.130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | VSP |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Loại case | Full Tower* |
| Chất liệu | Thép dày 0.8mm |
| Hỗ trợ Main | ATX / ITX / M-ATX / E-ATX |
| Kích thước | 650L x 175W x 435H (mm) |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Nhựa ABS |
| Khe ổ cứng | HDD 3.5 x 24 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm | CASE VSP 4U SAS-24HDD. BH 12T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 220mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | FAN trước 120mm x 3 / FAN trước 120mm x 3 / Fan sau 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018