ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermaltake
Giá khuyến mãi: 1.370.000 đ
Giá bán lẻ: 1.510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | 4mm Tempered Glass |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khối lượng | 6.06 Kg |
| Hãng | Thermaltake |
| Kích thước | 477 x 216.5 x 430 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE MID TOWER V250 ARGB TEMPERED GLASS BLACK .. BH 12T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 320mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm - 3 x 140mm / Top: 2 x 120mm - 2 x 140mm / Rear: 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” or 2 x 2.5“ / 2 x 2.5” |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Vỏ case Thermaltake View V250 TG ARGB Mid Tower Chassis là một trong những sản phẩm hàng đầu của Thermaltake, thuộc dòng V Series, thiết kế để đáp ứng nhu cầu của cả người dùng thông thường và những người đam mê công nghệ. Sản phẩm nổi bật với thiết kế hiện đại, công nghệ đèn RGB tiên tiến, khả năng tản nhiệt tốt, và tính linh hoạt trong việc mở rộng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước (H x W x D) | 430 x 216.5 x 477 mm |
| Trọng lượng | 6.06 kg |
| Loại Case | Mid Tower |
| Model | V250 TG ARGB |
| Serie | V Series |
Thermaltake View V250 TG ARGB Mid Tower Chassis là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu một vỏ case hiện đại, khả năng tản nhiệt tốt, và không gian hiển thị đẹp mắt với hiệu ứng đèn RGB. Sản phẩm phù hợp với nhu cầu của cả người dùng cá nhân và những người đam mê công nghệ.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018