ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.519.000 đ
Giá bán lẻ: 2.780.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Quạt đi kèm | 1 x 120mm mặt sau (Quạt CT120 không Led) |
| Hỗ trợ Main | Hỗ trợ mainboard kết nối ẩn (Micro ATX / ATX) |
| Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120/140mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trước: 120/140/240/280/360mm |
| Khe mở rộng | 7 (Thiết kế xoay được) |
| Kích thước | 517 x 236 x 474.5 mm |
| PSU Shroud | Có |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120/1x140mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main | Mini ITX / Micro ATX / ATX / E-ATX |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Nóc: 3x120/2x140mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 410 mm (không radiator) |
| Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | VGA 380 mm (có radiator) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hãng | THERMALTAKE |
| Chất liệu | SPCC |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | 3 x 120mm mặt trước |
| Khe lắp PSU | PSU Chuẩn PS2 (tối đa 200mm) |
| Loại case | Mid Tower |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe ổ cứng | 4 x 3.5″ + 2 x 2.5″ hoặc 1 x 3.5″ + 5 x 2.5″ |
| Đèn LED | Không Led |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2 Type-C x 1 |
| Tên sản phẩm | CASE THERMALTAKE S370 WS MID TOWER (CA-11J-00M1WN-00) (SẴN 4F KHÔNG LED) / BH 12T - ĐEN |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 3x120/3x140mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Nóc: 120/140/240/280/360mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Vỏ nguồn: 2x120/2x140mm |
| Mặt hông kính | Kính cường lực 4 mm x 1 |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018