ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermaltake
Giá khuyến mãi: 1.370.000 đ
Giá bán lẻ: 1.510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt đi kèm | 4 x ARGB Fan |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 7 |
| Kích thước | 395.3 x 210 x 460 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm / 280 mm / 240 mm / 140 mm / 120 mm |
| Lọc bụi | Có |
| Trọng lượng | 4.8 kg |
| Hãng | Thermaltake |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước 2 x 140 mm |
| Hỗ trợ Main | 6.7" x 6.7" (Mini ITX) / 9.6" x 9.6" (Micro ATX) / 12" x 9.6" (ATX) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên 2 x 120 mm / 2 x 140 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau 1 x 120 mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Mặt hông kính | Kính |
| Chất liệu | Thép SPCC |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE S200 TG ARGB (CA-1X2-00M1WN-00) (SẴN 4F ARGB). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 190 mm* |
| Khe lắp VGA | VGA 300 mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 166 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Đèn LED | ARGB* |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
Vỏ case Thermaltake S200 TG ARGB Mid Tower Chassis là một trong những sản phẩm nổi bật của Thermaltake, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của những người yêu thích công nghệ và muốn sở hữu một hệ thống máy tính với hiệu suất cao cùng tính thẩm mỹ. Dưới đây là tổng hợp thông tin chi tiết, thông số kỹ thuật và ưu điểm của sản phẩm này.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | CA-1X2-00M1WN-00 |
| Loại vỏ case | Mid Tower |
| Kích thước | Chiều cao (H): 460 mm Chiều rộng (W): 210 mm Chiều sâu (D): 395.3 mm |
| Trọng lượng | 4.8 kg / 10.6 lbs |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini ITX (6.7" x 6.7"), Micro ATX (9.6" x 9.6"), ATX (12" x 9.6") |
| Tối đa chiều cao tản nhiệt CPU | 166 mm |
| Quạt ARGB Lite | Kích thước 120mm, tốc độ quay 1000 vòng/phút |
Vỏ case Thermaltake S200 TG ARGB Mid Tower Chassis là một lựa chọn tuyệt vời cho những người muốn sở hữu một hệ thống máy tính mạnh mẽ và đẹp mắt. Với thiết kế hiện đại, hệ thống quạt ARGB, và khả năng tản nhiệt hiệu quả, sản phẩm này đáp ứng được nhu cầu của cả những người dùng thông thường và các game thủ chuyên nghiệp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018