ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermaltake
Giá khuyến mãi: 4.119.000 đ
Giá bán lẻ: 4.540.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chất liệu | 4mm Tempered Glass |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kích thước | 558.5 x 270 x 513 mm |
| Khối lượng | 15.85 Kg |
| Khe ổ cứng | 3 x 3.5” + 1 x 2.5” or 2 x 3.5” + 2 x 2.5” |
| Loại case | Mid Tower* |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Hãng | Thermaltake |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | Type-c x1 |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | 120mm x 14 or 140mm x 12 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE CTE E660 MX (CA-1Y3-00M1WN-01) (KHÔNG KÈM FAN). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 443.8mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 166mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018