ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermaltake
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Thông tin chung | |
| Thương hiệu | Thermaltake |
| Tên sản phẩm | Core P8 Tempered Glass Full Tower Chassis |
| Chi tiết | |
| Loại case | Full Tower |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Thép + kính cường lực |
| Đi kèm nguồn | Không |
| Vị trí đặt nguồn | Phía dưới |
| Hỗ trợ Mainboard | 6.7” x 6.7” (Mini ITX), 9.6” x 9.6” (Micro ATX), 12” x 9.6” (ATX), 12” x 13”(E-ATX) |
| Cửa sổ hông | Kính cường lực 3 phía |
| Khả năng mở rộng | |
| Khay lắp ổ | Phía trước: 1 x 2.5’’ (with Pump Bracket) Phía sau: 3 x 3.5’’ or 6 x 2.5’’ (With HDD Bracket) |
| Khe mở rộng | 8 |
| Cổng kết nối mặt trước | |
| Cổng kết nối mặt trước | 1 x Type-C, 2 x USB 3.0, x 2 USB 2.0, 1 x HD Audio |
| Hệ thống làm mát | |
| Hệ thống làm mát ( Quạt ) | Front: 4 x 120mm or 3 x 120mm or 2 x 120mm or 1 x 120mm 3 x 140mm or 2 x 140mm or 1 x 140mm Top: 4 x 120mm or 3 x 120mm or 2 x 120mm or 1 x 120mm 3 x 140mm or 2 x 140mm or 1 x 140mm Rear: 1 x 120mm or 2 x 120mm , Right: 4 x 120mm or 3 x 120mm or 2 x 120mm or 1 x 120mm 3 x 140mm or 2 x 140mm or 1 x 140mm Bottom: 4 x 120mm or 3 x 120mm or 2 x 120mm or 1 x 120mm 3 x 140mm or 2 x 140mm or 1 x 140mm |
| Hỗ trợ Radiator | Front: 1 x 480mm or 1 x 360mm or 1 x 240mm or 1 x 120mm 1 x 420mm or 1 x 280mm or 1 x 140mm Top: 1 x 360mm or 1 x 240mm or 1 x 120mm 1 x 280mm or 1 x 140mm Right: 1 x 480mm or 1 x 360mm or 1 x 240mm or 1 x 120mm 1 x 420mm or 1 x 280mm or 1 x 140mm Bottom: 1 x 240mm or 1 x 120mm (With P5 DP-D5 ) , |
| Kích cỡ và cân nặng | |
| Chiều dài tối đa GPU | 280mm Khi lắp bơm hoặc tank chứa nước 320mm Không lắp bơm |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 180mm |
| Kích cỡ ( C x R x D ) | 660 x 260 x 626mm |
| Thông tin bổ sung | |
| Tính năng nổi bật | Form case thiết kế có khả năng hoán đổi giữa case mở và case kín, phù hợp với nhiều điều kiện sử dụng khác nhau Có thể thiết kế để trên bàn hoặc treo tường tùy ý Hỗ trợ mainboard lên tới E-ATX Hỗ trợ tốt cho các hệ thống tản nhiệt nước Custom và các bản độ độc đáo |
| Danh sách phụ kiện | |
Vỏ Case Thermaltake Core P8 Tempered Glass Full Tower Chassis - Black (CA-1Q2-00M1WN-00) là một sản phẩm cao cấp và hiện đại, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của những người đam mê công nghệ và muốn tạo ra một hệ thống máy tính độc đáo. Sản phẩm này thuộc dòng Core của Thermaltake, nổi tiếng với thiết kế mô-đun và khả năng tùy chỉnh cao.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Serie và Model | Dòng Core - Model Core P8 TG |
| Loại Case | Full Tower |
| Kích thước | 660 x 260 x 626 mm (26 x 10.24 x 24.65 inch) |
| Trọng lượng | 22.6 kg / 49.8 lbs |
| PANEL | 3 tấm kính cường lực dày 4mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | SPCC (Steel Plate Cold Rolled) |
| Khay đĩa | 1 khay đĩa 2.5 inch và 3 khay đĩa 3.5 inch (hoặc 6 khay đĩa 2.5 inch khi sử dụng bracket HDD) |
| Khe cắm mở rộng | 8 khe cắm PCI-E |
Vỏ Case Thermaltake Core P8 Tempered Glass Full Tower Chassis - Black là một lựa chọn tuyệt vời cho những người đam mê công nghệ và muốn tạo ra một hệ thống máy tính độc đáo, hiện đại và hiệu suất cao. Với thiết kế linh hoạt, tính năng làm mát hiệu quả và không gian rộng rãi, sản phẩm này xứng đáng là lựa chọn hàng đầu trong phân khúc case full tower.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018