ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.619.000 đ
Giá bán lẻ: 1.790.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | NZXT |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kích thước | 464 x 227 x 446 mm |
| Đèn LED | ARGB* |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps) |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Giắc cắm âm thanh tai nghe |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX / ATX |
| Khối lượng | 8.1 Kg |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép SGCC |
| Quạt đi kèm | Fan RGB |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY H510 NZXTITE ĐEN (CA-H510E-B1). BH 24T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 365mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 280mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm / Rear: 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 2.5": 1 + 1 / 3.5": 1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018