ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: NZXT
Giá khuyến mãi: 1.920.000 đ
Giá bán lẻ: 2.120.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | W: 210mm H: 460mm D: 428mm (có chân) |
| Chất liệu | SGCC Thép |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini ITX |
| Cổng kết nối | Headset audio Jack |
| Khối lượng | 6.6 Kg |
| Kích thước & Khối lượng - Kích thước | W: 210mm H: 435mm D: 428mm (không có chân) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.1 Gen 1 Type-A |
| Loại case | Mid Tower* |
| Hãng | NZXT |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt trước: 2 x 120/2 x 140mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.1 Gen 2 Type-C |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY NZXT H510 TRẮNG (CA-H510B-W1) BH 24T |
| Khoảng trống lắp radiator | Mặt trước: Lên đến 280mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 381mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt sau: 1 x 120mm (Bao gồm phiên bản Hộp đựng 1 Aer F120) |
| Khe ổ cứng | 2.5 ”: 2 + 1 / 3.5 ”: 2 + 1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt trên: 1 x 120mm (Bao gồm phiên bản Vỏ 1 Aer F120) / 1 x 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Vỏ Case NZXT H510 (CA-H510B-W1) là lựa chọn lý tưởng cho những người đam mê PC gaming và những ai muốn xây dựng hệ thống máy tính hiện đại với thiết kế tối giản. Sản phẩm không chỉ mang lại vẻ đẹp thẩm mỹ mà còn sở hữu nhiều tính năng hữu ích, giúp tối ưu hóa hiệu suất và quản lý cáp.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | NZXT H510 (CA-H510B-W1) |
| Hỗ trợ Bo mạch chủ | ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Kích thước | Chiều rộng: 210mm, Chiều cao: 460mm, Chiều sâu: 428mm (khi có chân) |
| Kích thước tối đa GPU | 381mm |
| Clearance tản nhiệt CPU | Tối đa 165mm |
| Clearance quạt & tản nhiệt mặt trước | 60mm |
Vỏ case NZXT H510 thường đi kèm với quạt (tùy thuộc vào phiên bản) và hỗ trợ RGB cho những người yêu thích hiệu ứng ánh sáng. Hệ thống chiếu sáng cùng quạt có thể được điều khiển qua phần mềm NZXT CAM, cho phép người dùng điều chỉnh tốc độ quạt và màu sắc một cách linh hoạt.
Vỏ Case NZXT H510 (CA-H510B-W1) trắng là một sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn xây dựng một hệ thống máy tính hiện đại với thiết kế đẹp mắt và khả năng tùy chỉnh cao. Với những ưu điểm nổi bật và tính năng đa dạng, sản phẩm này xứng đáng có mặt trong tủ đồ của bất kỳ game thủ hay builder nào.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018