ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: NZXT
Giá khuyến mãi: 1.419.000 đ
Giá bán lẻ: 1.570.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2x2 Type-C |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Quạt đi kèm | 2 quạt Aer F120mm |
| Hãng | NZXT |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Type-A |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY NZXT H210I MINI-ITX (CA-H210I-B1) .BH 12T - ĐEN - NHẬP KHẨU |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 325mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 240mm |
| Khe ổ cứng | 2.5": 3 + 1 / 3.5": 1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | 4 x 120mm / 2 x 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Vỏ Case NZXT H210i - Đen (CA-H210i-W1) là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng muốn xây dựng hệ thống máy tính Mini-ITX. Với thiết kế tối giản và chất lượng gia công cao, sản phẩm không chỉ mang lại sự sang trọng mà còn đảm bảo khả năng tương thích linh hoạt cho các linh kiện phần cứng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | 349mm (Cao) x 210mm (Rộng) x 372mm (Sâu) |
| Trọng lượng | 5.9 kg (13 lb) |
| Hỗ trợ Mainboard | Mini-ITX |
| Chất liệu | Thép SECC, kính cường lực |
| Khe mở rộng | 2 khe tiêu chuẩn |
| Hệ thống làm mát |
|
| Ổ lưu trữ | 3 + 1 khe 2.5 inch (SSD/HDD), 1 khe 3.5 inch (HDD) |
| Cổng giao tiếp trước | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 1 x Jack tai nghe/âm thanh |
Vỏ Case NZXT H210i - Đen là sự lựa chọn tuyệt vời cho người dùng muốn xây dựng hệ thống Mini-ITX hiệu năng cao, hiện đại và gọn gàng. Với khả năng tản nhiệt tốt và thiết kế thông minh, sản phẩm này không chỉ đáp ứng nhu cầu thẩm mỹ mà còn đảm bảo hiệu suất cho hệ thống của bạn.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018