ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.069.000 đ
Giá bán lẻ: 1.180.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower |
| Kích thước | 14.52 x 8.26 x 17.63 inches |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA Tối đa 330 mm / 12.99 inches |
| Quạt đi kèm | Trên: 2 x 120 mm |
| Tên sản phẩm | CASE MSI PAG PANO M110A (KÈM 3 FAN RGB) / BH 12T - ĐEN |
| Cổng kết nối | 1 x USB (Type-A) |
| Đèn LED | Sau: 1 x Quạt Auto RGB |
| Khe mở rộng | 5 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 2 x 120 mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU Tối đa 160 mm / 6.29 inches |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Audio-Out / Mic-in |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | MSI |
| Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED | Trên: 2 x Quạt Auto RGB |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 2 x 120 mm |
| Khe ổ cứng | 1 x 2.5" |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 120 / 240 mm |
| Kích thước & Trọng lượng - Kích thước | 369(D) x 210(W) x 448(H) mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 2 x 120 mm / 2 x 140 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Sau: 1 x 120 mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 5Gbs (Type-A) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1 x 120 mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU Tối đa 160 mm / 6.29 inches |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Nút Nguồn |
| PSU Shroud | ATX |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Nút Reset |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018