ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Cổng kết nối | Mic |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Kích thước | 411.6 x 210 x 498 mm |
| PSU Shroud | 2 x 120 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
| Hãng | MSI |
| Đèn LED | RGB* |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Quạt đi kèm | 6 Fan RGB |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Khối lượng | 6 Kg |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MSI MAG FORCE 120A AIRFLOW BH 12T (KÈM SẴN 6F RGB) |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Front: 120 / 140 / 240mm |
| Khe ổ cứng | 3 x 2.5" / 2 x 2.5" / 3.5" |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm / 2 x 140mm / Top: 2 x 120mm / 2 x 140mm / Rear: 1 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018