ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 669.000 đ
Giá bán lẻ: 740.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | MIK |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MIK LV12 MINI ELITE- WHITE |
| Loại case | Mini Tower* |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Chất liệu | Thép 0.8mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt dưới : 120mm x 2 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 320mm* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt hông: 2 x 120mm |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Mặt trên: 2 x 120mm |
| Cổng kết nối | 2 X USB 3.0 |
| Khe ổ cứng | 1 x ổ 3.5" |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 240mm |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x ổ 2.5" |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 140mm* |
| Kích thước | 338 x 255 x 335 mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Mặt bên: 240mm |
| Khối lượng | 4.5 Kg |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018