ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Mik
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mini Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | MIK |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Tên sản phẩm | CASE MIK AETHER GAMING BH 12T - TRẮNG (KHÔNG FAN ĐI KÈM) |
| Khe ổ cứng | 3.5″ HDD x 2 / 2.5″ SSD x 2 |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Phía trước: 2 x 140 mm / Phía trên: 2 x 120 mm / 140 mm / Phía sau: 1 x 120 mm |
| Chất liệu | Thép 0.8mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Phía trên: 240mm |
| Khe lắp PSU | PSU 160mm* |
| Kích thước | 318 x 210 x 398 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Nhựa ABS |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
Vỏ case MIK Aether Gaming – Trắng là một trong những lựa chọn phổ biến hiện nay cho các hệ thống PC cỡ trung. Với sự linh hoạt, hiệu suất và phong cách hiện đại, sản phẩm này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho người dùng mong muốn một giải pháp build PC đẹp mắt và hiệu quả. Lưu ý rằng case không đi kèm quạt (fan) theo mặc định.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Chất liệu | SPCC thép 0.5mm – 0.8mm, kính cường lực bên hông, nhựa ABS cho các chi tiết trang trí |
| Kích thước | L318 x W210 x H398 mm |
| Hỗ trợ mainboard | M-ATX, ITX |
| Cổng kết nối | USB 2.0 (1–2 cổng), USB 3.0 (1 cổng), HD Audio |
| Khoang ổ đĩa | 1–2 x 3.5” HDD và 1–2 x 2.5” SSD |
| Khe mở rộng | 4 x PCI Slot |
| Chiều dài VGA tối đa | 310–330 mm |
| Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa | 165–175 mm |
| Chiều dài PSU tối đa | 160 mm |
| Hỗ trợ quạt | Phía trước: 2 x 120mm/140mm; Phía sau: 1 x 120mm; Phía trên: 2 x 120mm/140mm; Dưới PSU: 2 x 120mm (tùy chọn) |
| Hỗ trợ tản nhiệt nước | Radiator phía trên tối đa 240mm |
| Bộ lọc bụi | Lưới bụi nam châm phía trên |
| Trọng lượng | 3.5 kg |
Case MIK Aether Gaming – Trắng là một giải pháp tối ưu cho người dùng cần một vỏ máy đẹp, linh hoạt, dễ dàng nâng cấp và có khả năng tản nhiệt tốt. Sản phẩm phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, từ văn phòng, học tập đến chơi game phổ thông và trung cấp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018