ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 345.000 đ
Giá bán lẻ: 380.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Case văn phòng |
| Chất liệu | Thép (0.35mm SPCC) |
| Khe mở rộng | 4 khe |
| Khe ổ cứng | 1 x 2.5" SSD |
| Trọng lượng | Net weight: 1.3KG |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Phía sau: 1 x 80mm hoặc 1 x 90mm |
| Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Kích thước | 377 x 195 x 399 mm |
| Cổng kết nối | 1 x Power Button |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 1.0 |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | Gross weight: 1.6KG |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Audio |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MAGIC M-07. ( M-ATX |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | Mini ATX* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 145mm* |
| Khe lắp VGA | VGA 220mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / mini-ITX |
| Hãng | Magic |
| Khe lắp PSU | PSU ATX dưới 150mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018