ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 879.000 đ
Giá bán lẻ: 970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khe lắp PSU | PSU Bottom (Dưới) / ATX tối đa 260mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Trọng lượng | 4.75 kg (N.W) |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (3x120mm/2x140mm) |
| Lọc bụi | Đầy đủ ở trên (nam châm) và dưới case |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU Tối đa 165mm |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH SIREN M KÍNH CONG (CHƯA KÈM FAN) / BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA Tối đa < 400mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 5 khe PCI-E |
| Chất liệu | Thép SPCC / kính cường lực / lưới kim loại |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | MB (2x120/140mm) |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | 6.50 kg (G.W) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (3x120mm/2x140mm) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 1 x 3.5" HDD |
| Kích thước | 450mm x 285mm x 365mm |
| Hãng | LINKTECH |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 280mm / 360mm |
| Quạt đi kèm | Không kèm sẵn |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX (Hỗ trợ thiết kế giấu dây BTF) |
| Loại case | Mini Tower (Hồ cá) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Tổng 9 Fan: Sau (1x120mm) |
| Mặt hông kính | Kính cường lực cong (không ốc - tab lock) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018