ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Loại case | Case hồ cá |
| Khe ổ cứng | 3.5" HDD x 1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 1x120mm (optional) |
| Trọng lượng | Trọng lượng cả hộp: 5.5 kg |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: 4.5 kg |
| Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Hãng | LinkTech |
| Khoảng trống lắp radiator | 240/280 mm (M/B) |
| Khe mở rộng | 5 khe PCI-E |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2.5" SSD x 2 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3x120mm (optional) |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | 240/280/360mm (Top) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | M/B: 2x120mm / 140mm (optional) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Mặt hông kính | 3 mặt kính cường lực thiết kế tab lock không ốc |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | Khung máy: Thép SPCC |
| Quạt đi kèm | Hỗ trợ 9 fan (case không kèm fan sẵn) |
| Lọc bụi | Đầy đủ lọc bụi ở trên và dưới case |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 3x120mm (optional) |
| Kích thước | 420mm x 285mm x 360mm |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Khe lắp VGA | VGA <400 mm* |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH SHIVA (CHƯA KÈM FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp PSU | PSU Bottom/PS2 ATX* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018