ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 819.000 đ
Giá bán lẻ: 910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Khe ổ cứng | 2.5" SSD x 2 |
| Kích thước | 420mm x 285mm x 360mm |
| Mặt hông kính | 3 mặt kính cường lực thiết kế tab lock không ốc |
| Khe mở rộng | 5 khe PCI-E |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: 4.5 kg |
| Hãng | LinkTech |
| Loại case | Case hồ cá |
| Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3x120mm (optional) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Lọc bụi | Đầy đủ lọc bụi ở trên và dưới case |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | Trọng lượng cả hộp: 5.5 kg |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3.5" HDD x 1 |
| Khoảng trống lắp radiator | 240/280/360mm (Top) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 1x120mm (optional) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 3x120mm (optional) |
| Quạt đi kèm | Hỗ trợ 9 fan (case không kèm fan sẵn) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | M/B: 2x120mm / 140mm (optional) |
| Chất liệu | Khung máy: Thép SPCC |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | 240/280 mm (M/B) |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH SHIVA ARGB CÓ DÃI LED (CHƯA KÈM FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp PSU | PSU Bottom/PS2 ATX* |
| Đèn LED | Đồng bộ với main (tùy chọn – vị trí) |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Khe lắp VGA | VGA <400 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED | Dải LED ARGB* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018