ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 619.000 đ
Giá bán lẻ: 690.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khoảng trống lắp radiator | 240/280/360mm (Top) |
| Kích thước | 420mm x 285mm x 360mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe ổ cứng | 3.5" HDD x 1 |
| Lọc bụi | Đầy đủ lọc bụi ở trên và dưới case |
| Trọng lượng | Trọng lượng cả hộp: 5.5 kg |
| Quạt đi kèm | Hỗ trợ 9 fan (case không kèm fan sẵn) |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | M/B: 2x120mm / 140mm (optional) |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: 4.5 kg |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Khe mở rộng | 5 khe PCI-E |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 3x120mm (optional) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3x120mm (optional) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | 240/280 mm (M/B) |
| Mặt hông kính | 2 mặt kính cường lực thiết kế tab lock không ốc |
| Hãng | LinkTech |
| Chất liệu | Khung máy: Thép SPCC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Case hồ cá |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 1x120mm (optional) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2.5" SSD x 2 |
| Khe lắp VGA | VGA <400 mm* |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH IFRIT (CHƯA KÈM FAN) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp PSU | PSU Bottom/PS2 ATX* |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018