ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD hoặc 2.5" SSD |
| Cổng kết nối | 1 x Âm thanh |
| Quạt đi kèm | 4 quạt (2 x 140mm phía trước / 2 x 120mm phía dưới nắp che nguồn) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 3.0 |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 375mm* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.1 Type-C |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên nắp che nguồn: 2 x 120mm |
| Kích thước | 455.6 x 219 x 456mm |
| Khe mở rộng | 7 khe |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| PSU Shroud | Có |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360 / 280 / 240mm |
| Hỗ trợ Main | ATX tiêu chuẩn (Chiều rộng tối đa 244mm) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main | Mini-ITX |
| Hãng | LIAN LI |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | Thép / Kính cường lực 4.0mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY LIANLI LANCOOL 207 ATX (KÈM SẴN 4F) (CASELL207DX) | BH 12T - ĐEN |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main | Micro-ATX |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 2 x 140mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x Nút nguồn |
| Mặt hông kính | Kính cường lực 4.0mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1 x 120mm |
| Khe lắp PSU | PSU Dưới 160mm |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | PSU ATX* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018