ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.499.000 đ
Giá bán lẻ: 1.650.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 155mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 420mm |
| Khe mở rộng | 7 khe PCI-E |
| Khe ổ cứng | 3 x 2.5" SSD |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120mm |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Tên sản phẩm | CASE LEOPARD AX-2 ATX LCD / ARGB (KHÔNG KÈM FAN) / BH 12T - TRẮNG |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép cán nguội (SPCC) |
| Quạt đi kèm | Không kèm Fan |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Khe lắp PSU | PSU 240mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Loại case | Tháp trung (Mid Tower) |
| Khoảng trống lắp radiator | Hông: 360 / 240mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX / ATX |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360 / 280 / 240mm |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x1 |
| Đèn LED | ARGB / Màn hình LCD 2.99 inch |
| Hãng | JUNGLE LEOPARD |
| Kích thước | 443 x 277 x 426 mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Lọc bụi | Nam châm (Trên & Dưới) |
| Mặt hông kính | Kính cường lực |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018