ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.499.000 đ
Giá bán lẻ: 1.650.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | JUNGLE LEOPARD |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360 / 280 / 240mm |
| Khe ổ cứng | 3 x 2.5" SSD |
| Cổng kết nối | USB 2.0 x1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX / ATX |
| Lọc bụi | Nam châm (Trên & Dưới) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 420mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Hông: 360 / 240mm |
| Khe lắp PSU | PSU 240mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Mặt hông kính | Kính cường lực |
| Đèn LED | ARGB / Màn hình LCD 2.99 inch |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3x120mm hoặc 2x140mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Loại case | Tháp trung (Mid Tower) |
| Tên sản phẩm | CASE LEOPARD AX-2 ATX LCD / ARGB (KHÔNG KÈM FAN) / BH 12T - ĐEN |
| Kích thước | 443 x 277 x 426 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Quạt đi kèm | Không kèm Fan |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 155mm |
| Khe mở rộng | 7 khe PCI-E |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép cán nguội (SPCC) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018