ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.019.000 đ
Giá bán lẻ: 1.130.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | Combo Audio Jack |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Đáy: 3x120/2x140mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Hông: 360/240mm |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 khe |
| Chất liệu | Thép SPCC / ABS / Kính cường lực |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Đáy: 360/280/240mm |
| Lọc bụi | Có (Phía dưới và mặt hông / dạng nam châm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| Kích thước | 443 x 277 x 426mm |
| Quạt đi kèm | Không kèm fan |
| Khe ổ cứng | 2.5" SSD: 3 |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360/280/240mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3x120/2x140mm |
| Mặt hông kính | Kính |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3.5" HDD: 2 |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 3x120mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 |
| Trọng lượng | ~7 kg |
| Tên sản phẩm | CASE LEOPARD AX-1 ATX (KHÔNG KÈM FAN) .BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA | VGA 420mm* |
| Hỗ trợ Main | ITX / MATX / ATX / EATX |
| Khe lắp PSU | PSU 240mm* |
| Hãng | Leopard |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 155mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Loại case | Case Gaming / Case hồ cá / Case không fan |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018