ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.069.000 đ
Giá bán lẻ: 1.180.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Đáy: 3x120/2x140mm |
| Lọc bụi | Có (Phía dưới và mặt hông / dạng nam châm) |
| Trọng lượng | ~7 kg |
| Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Khe ổ cứng | 2.5" SSD: 3 |
| Cổng kết nối | Combo Audio Jack |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360/280/240mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3.5" HDD: 2 |
| Quạt đi kèm | Không kèm fan |
| PSU Shroud | Có |
| Mặt hông kính | Kính |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3x120/2x140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1x120mm |
| Kích thước | 443 x 277 x 426mm |
| Khe mở rộng | 7 khe |
| Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Hông: 360/240mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Đáy: 360/280/240mm |
| Chất liệu | Thép SPCC / ABS / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 3x120mm |
| Khe lắp VGA | VGA 420mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case hồ cá / Case không fan |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Tên sản phẩm | CASE LEOPARD AX-1 ATX (KHÔNG KÈM FAN) .BH 12T - ĐEN |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Hãng | Leopard |
| Hỗ trợ Main | ITX / MATX / ATX / EATX |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 155mm* |
| Khe lắp PSU | PSU 240mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018