ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.209.000 đ
Giá bán lẻ: 1.330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | CASE LEOPARD AC-01 HỒ CÁ KÍNH CONG (KHÔNG KÈM FAN) BH 12T - TRẮNG |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm |
| Mặt hông kính | Kính cong |
| Loại case | Mini Tower* |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 420mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3 x 120mm |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |
| Khe lắp PSU | PSU ATX tối đa 240mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Hông: 2 x 120mm |
| Hãng | LEOPARD |
| Khoảng trống lắp radiator | Hông: 240mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360mm / 280mm / 240mm |
| Lọc bụi | Có (phía dưới và mặt hông) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1 x 120mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 4 khe |
| Kích thước | 460 x 220 x 403 mm |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 / 1 x USB 2.0 / Combo Audio Jack |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Sau: 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 174mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018