ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Jonsbo
Giá khuyến mãi: 1.799.000 đ
Giá bán lẻ: 1.980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại case | Mini Tower* |
| Chất liệu | Thép |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A x 1 |
| Kích thước | 382 x 198 x 335 mm |
| Khe mở rộng | 5 khe |
| Hãng | Jonsbo |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2 Type-C x 1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Headset Audio Jack x 1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Khối lượng | 5 Kg |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JONSBO Z20 MICRO-ATX (CÓ TAY CẦM) BH 12T - TRẮNG |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5 inch HDD / 3 x 2.5 inch SSD |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 2 x 120mm / 2 x 140mm / Dưới: 2 x 120mm / 2 x 140mm / Hông: 1 x 120mm / 1 x 92mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 164mm* |
Vỏ case Jonsbo Z20 White là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một giải pháp vừa đẹp mắt, vừa tiện dụng cho việc build PC. Với thiết kế hiện đại và tích hợp tay cầm, sản phẩm này không chỉ giúp bảo vệ linh kiện mà còn mang lại sự tiện lợi trong việc di chuyển. Hãy cùng tìm hiểu chi tiết về sản phẩm này!
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mẫu mã | Jonsbo Z20 White (Phiên bản Micro ATX/ Mini-ITX) |
| Chất liệu | Thép SPCC và kính cường lực |
| Kích thước | 382mm (D) x 198mm (R) x 335mm (C) |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Micro-ATX, Mini-ITX |
| Khe cắm mở rộng | 4 khe tiêu chuẩn |
| Hỗ trợ PSU | PSU SFX và SFX-L, giới hạn chiều dài PSU ATX ≤ 180mm |
| Hỗ trợ lưu trữ | 1 khe 3.5 inch, tối đa 3 khe 2.5 inch |
| Hỗ trợ tản nhiệt | CPU tối đa 164mm (Intel), 163mm (AMD), hỗ trợ radiator 240mm |
| Hỗ trợ quạt | Phía trên: 2 x 120mm hoặc 2 x 140mm; Phía sau: 1 x 120mm hoặc 1 x 92mm; Phía dưới: 2 x 120mm hoặc 2 x 140mm |
| Hỗ trợ VGA | Chiều dài tối đa 363mm |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 1 audio jack |
| Trọng lượng | Khoảng 5kg |
Vỏ case Jonsbo Z20 White Micro ATX là sản phẩm lý tưởng cho những ai cần một chiếc case đẹp, tiện dụng với khả năng mở rộng linh hoạt. Tay cầm tích hợp mang lại sự khác biệt, khiến sản phẩm này phù hợp cho các streamer, kỹ thuật viên và những ai thường xuyên di chuyển linh kiện máy tính.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018