ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Jonsbo
Giá khuyến mãi: 1.710.000 đ
Giá bán lẻ: 1.890.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Cổng kết nối | AUDIO & MIC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen2 Type-C |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kích thước | 236.4 x 420.9 x 460.2 mm |
| Loại case | Mid Tower* |
| Hãng | Jonsbo |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JONSBO D300 MICRO-ATX (KÍNH CONG) BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 430mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top 120mm x 3 or 140mm x 2 / Side 120mm x 3 / Rear 120mm x 1 or 140mm x 1 / Bottom 120mm x 1 / |
| Khe ổ cứng | 2.5" SSD x 2 / 3.5" HDD x 1 or 2.5" SSD x 1 / 3.5" HDD x 2 / 2.5" SSD x 3 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Jonsbo D300 White là mẫu vỏ case Micro-ATX nổi bật với thiết kế sang trọng và hiện đại, phù hợp cho nhiều nhu cầu từ gaming, văn phòng đến thiết kế đồ họa. Với chất liệu vỏ thép bền bỉ cùng mặt kính cường lực cong, sản phẩm này không chỉ mang lại vẻ đẹp thẩm mỹ mà còn đảm bảo sự bảo vệ cho phần cứng bên trong.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước | Chiều rộng: 236.4mm, Chiều cao: 420.9mm, Chiều sâu: 460.2mm |
| Hỗ trợ mainboard | Mini-ITX / Micro-ATX |
| Kính cường lực | Dày 4mm, mặt cong tạo điểm nhấn thẩm mỹ |
| Khoang ổ cứng | SSD 2.5": 2 hoặc 3 tùy cấu hình; HDD 3.5": 1 hoặc 2 tùy cấu hình |
| Vị trí lắp quạt/tản nhiệt | Trên: 3x120mm hoặc 2x140mm; Cạnh: 3x120mm; Sau: 1x120mm hoặc 1x140mm; Dưới: 1x120mm; Khoang nguồn: 2x120mm hoặc 1x140mm |
| Card màn hình | Hỗ trợ card màn hình dài tối đa 430mm |
| Cổng I/O trước | USB 3.2 Gen2 Type-C x 1, USB 3.0 x 2, Audio & Microphone x 1 |
| Chất liệu | Vỏ thép phủ sơn trắng sáng, kính cường lực cong |
Jonsbo D300 White là một trong những lựa chọn hàng đầu cho người dùng đang tìm kiếm vỏ case Micro-ATX hiện đại và bền chắc. Với khả năng tùy chỉnh linh hoạt, hệ thống làm mát hiệu quả và mức giá hợp lý, đây thực sự là một lựa chọn hoàn hảo cho mọi build PC hiệu năng.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018