ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Jetek
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Khối lượng | 4.5 Kg |
| Quạt đi kèm | Front: 3 x 120mm |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 365 x 200 x 426 mm |
| Hãng | Jetek |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / Mini-ITX |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Khe mở rộng | 4 slots |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 1.0 |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 310mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 240mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm (option) / Rear: 1 x 120mm (option) |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY JETEK GAME - X1 / MÀU ĐEN / KÈM 3 FAN RGB . BH 12T |
| Khe ổ cứng | 2 x HDD / 2 x SDd |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 159mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018